| Kích thước | 16,8 * 8,8 * 1,8cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu | Ba lô bảo hiểm sữa mẹ |
|---|---|
| Vật chất | Nhiệt |
| Cây nước đá | Nhựa cấp thực phẩm |
| tính năng | Eco-Friendly |
| Brand name | JS |
| Kích thước | 15 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể là customizd |
| Kích cỡ | 15*9*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 220g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9*1,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 260g |
| Chất liệu bên ngoài | PP thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| Vật liệu bên ngoài | PP cấp thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30 * 30 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 24,5*19*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g / PCS |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |