| tên sản phẩm | Chuỗi lạnh không độc hại Tấm lạnh Eutectic Khối tái sử dụng cho thực phẩm đông lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 26,8 * 3,8cm, 1500ml |
| Loại hình | Nhiệt |
| Cách sử dụng | thực phẩm, trái cây, món ăn nguội |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa siêu mỏng có thể tái sử dụng bằng nhựa HDPE Gói lạnh cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 18,5 * 17,5 * 1,2cm, 260ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích cỡ | 26,8*14,5*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 750g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5*20,5*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2600g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32,5x22,5x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 51,5 * 20,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2600g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |