| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | BPA Free Hard Shell Nhựa HDPE Túi làm mát 200Ml Gói đá làm mát Gạch đá |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| vật liệu bên trong | bọt polyurethane |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa PP |
| kích thước bên ngoài | 34*24.5*27.5cm |
| Dung tích | 10L |
| độ dày PU | 50mm |
| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 500 ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát SAP |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18,3*11,2*1,6cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xám, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Bảo quản thực phẩm miễn phí BPA Túi đá lâu dài Túi đá lạnh Gạch đá SAP Chất liệu bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Dung tích | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 35,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Nước làm mát |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |