| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| chất lỏng bên trong | nhựa cây |
| Màu sắc | xanh, trắng |
| Kích thước | 229*168*64mm |
|---|---|
| Công suất | 1200ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 12*5.8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*15*2,5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ lạnh và tươi |
| loại đóng gói | 111 bộ trong một hộp |
| Tên sản phẩm | Medicool Insulin Protector Vỏ Nhỏ Gọn 2 Gói Làm Mát Ngăn Đông 10 Giờ Làm Mát Cho Bệnh Nhân Tiểu Đườn |
|---|---|
| Kích thước | 17,5*7*4cm,19*8*4,5cm,20*9*5cm |
| khối lượng | 300g,320g,350g |
| Cách sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Nguyên liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| Công suất | 270ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 52,5*32,8*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 43,6 * 20 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 24,5*19*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |