| Kích thước | 21*10*3.5CM 20*12*3.5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 450G 600G |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm SAP |
| Màu sắc | Nó có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 12 * 7,8 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 150g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 7*7*1,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm, Carboxyl methyl Cellulose |
| Màu sắc | xanh, đỏ, hồng, tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Hình dạng miếng đệm chân nhỏ gọn Gel cho trẻ mới biết đi Túi chườm đá có thể làm lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 14 * 7,5 * 1 cm |
| Dung tích | 90ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật chất | HDPE + SAP |
| Kích cỡ | 30*20*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |