| Kích thước | 30 * 30 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1300g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*30*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Không độc hại thực phẩm an toàn PCM Cooling Gel Pack -Chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 30 * 30 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1300g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Thông số kỹ thuật | 13,5*13,5*2cm,200g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi bảo quản sữa mẹ xách tay cách nhiệt túi đựng sữa mẹ cho 4 bình |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15 * 15 * 14cm |
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Cân nặng | 400g |
| Bên trong | Gạch đá 380ml |
| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22 * 15 * 15 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 100g |
| Trong | Gạch đá 600ml |
| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15 * 15 * 14 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Trong | Gạch đá 380ml |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Khối băng xanh tái sử dụng lớn Ice Brick Gạch nhựa với CE / FDA Spproval |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |