| Kích thước | 16,5*9,7*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2CM / 5.04*5.04*0,55 inch / mỗi túi nước đá |
|---|---|
| Công suất | 200 g / chiếc / 3oz / mỗi túi nước đá |
| Vật liệu bên ngoài | Lớp vỏ cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích thước | 8 * 7,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 37,2 * 21,2 * 5,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1600g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE được FDA chấp thuận |
| Bên trong rượu | Nhựa cây Polymer siêu hấp thụ |
| Màu sắc | màu xanh, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 38,5x20x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1200g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| vật liệu bên trong | bọt polyurethane |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | nhựa PP |
| kích thước bên ngoài | 34*24.5*27.5cm |
| Dung tích | 10L |
| độ dày PU | 50mm |
| tên sản phẩm | Dung tích 200ML Gói tủ đông có thể tái sử dụng Giấy chứng nhận SGS cấp thực phẩm miễn phí Bpa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,4cm |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |