| Kích thước | 31 * 28,5 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | 210G Túi chườm đá gel tái sử dụng nhỏ gọn dễ thương di động Hdpe Childrens Ice Pack |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 2,5cm |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Tên sản phẩm | Khối băng xanh tái sử dụng lớn Ice Brick Gạch nhựa với CE / FDA Spproval |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Cooler Tái sử dụng PCM Ice Pack Gói tủ đông lâu dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 18*18cm |
| Dung tích | 450ml |
| vật liệu bên ngoài | Giấy nhôm |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | đường kính: 21,5cm, dày: 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 730g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi đá gel vật liệu thay đổi pha PCM có thể tái sử dụng miễn phí BPA để vận chuyển vắc xin |
|---|---|
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
| khối lượng | 2000ml |
| Cách sử dụng | Hộp giữ lạnh bia, rượu |
| Nguyên liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 32,5 * 22,5 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Bên trong rượu | gel |
| Màu sắc | màu xanh dương |
| Kích cỡ | 37,2 * 21,2 * 5,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1600g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE được FDA chấp thuận |
| Bên trong rượu | Nhựa cây Polymer siêu hấp thụ |
| Màu sắc | màu xanh, có thể tùy chỉnh |