| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | BPA Free Freezer Gel Gel có thể tái sử dụng Làm mát lạnh hơn cho túi ăn trưa để bảo quản thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 16 * 16 * 1.4cm |
| Sức chứa | 350ML |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi chườm đá nóng tái sử dụng an toàn và không độc hại với vật liệu thay đổi pha pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 21*10*3.5CM 20*12*3.5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 450G 600G |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm SAP |
| Màu sắc | Nó có thể được tùy chỉnh |
| Weight | 2.2 Lbs |
|---|---|
| Size | Large |
| Name | Large Cooler Ice Packs |
| Durability | Reusable |
| Color | White |
| Tên sản phẩm | Bàn băng sử dụng nhiều lần hình vuông cho tủ lạnh, túi lạnh không độc hại gói băng cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125*125*12mm |
| Công suất | 150ml |
| OEM | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi chườm nóng có thể tái sử dụng an toàn và không độc hại với vật liệu thay đổi pha pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | PCM |
| Tên sản phẩm | Gói đông lạnh tái sử dụng 200ML Gói đá lạnh miễn phí Bpa Cấp thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,4cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Cấp thực phẩm Giá đỡ bia hình trụ có thể tái sử dụng Gói nước đá làm mát để làm mát đồ uống / bia |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 20*2.5cm,90ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |