| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 1500ml PCM Ice Pack với vật liệu HDPE thân thiện với môi trường để vận chuyển thực phẩm và thuốc |
|---|---|
| Kích thước | 290*250*30mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1500ML |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh 200ML Túi đá làm mát có thể tái sử dụng mỏng cho máy làm mát Hàn siêu âm |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 32*11*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Tên sản phẩm | Nhựa cứng picnic túi đá dễ thương túi đá mini siêu hấp thụ polymer |
|---|---|
| Kích thước | 5*5cm |
| Tương thích với môi trường | Vâng |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| Kích thước | 35*22*3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g/cái |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | Nước làm đầy nước đá Gói làm lạnh Máy làm mát bằng gạch Gói làm mát bằng đá cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Sức chứa | 450ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | Thùng carton, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel Hộp trưa Hộp làm mát / Ice Block OEM |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |