| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng Đỏ Vàng Xanh |
| Kích thước | 18 * 6 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tủ đông thực phẩm bằng nhựa Hình dạng tròn Giá giữ bia Gel Đá gói cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2 cm, 100ml |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| OEM | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | BPA Free Freezer Gel Gel có thể tái sử dụng Làm mát lạnh hơn cho túi ăn trưa để bảo quản thực phẩm |
|---|---|
| Kích thước | 16 * 16 * 1.4cm |
| Sức chứa | 350ML |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 35*22*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha PCM ngăn chứa bia làm mát gạch đá HDPE nhựa không chứa BPA |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
| Volum | 1500ml |
| Cách sử dụng | Ngăn giữ lạnh bia, rượu |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC / PCM |
| Tên sản phẩm | Bán buôn 6,4 * 1,5cm Mini BPA Túi chườm đá lạnh tròn miễn phí cho máy làm mát bia |
|---|---|
| Kích thước | 6.4 * 1.5cm, 45ml |
| Kiểu | Nhiệt |
| Sử dụng | Bia, Rượu, Nước giải khát |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt tấm gói đá lạnh tái sử dụng bằng nhựa cứng có in logo cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 200ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa PE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Tấm làm đá lạnh có thể tái sử dụng bằng nhựa cứng được FDA chấp thuận có in logo cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Vận chuyển hộp nhựa tròn 100ml hộp đá giữ lạnh bia gói gel cho các loại túi |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2 cm, 100ml |
| Kiểu | Nhiệt |
| Sử dụng | Món ăn |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |