| Kích thước | 38,5*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát y tế có thể gập lại di động Hộp làm mát cắm trại nhẹ Hộp đá 25 lít |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Túi vải vải oxford |
| vật liệu bên trong | vật liệu bên trong |
| kích thước bên ngoài | 45,5*34*35cm |
| kích thước bên trong | 38*27*25cm |
| Kích thước | 38,5*29*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 43,8**20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 23*19*4cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP CMC PCM |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Tên sản phẩm | 250 ml 2C - 8C PCM Soft Gel Ice Pack cho vận chuyển insulin vaccine |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha Nhựa HDPE Hộp đá PCM 1700ml Hộp đá lớn cho hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 39*23*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1700ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha |
| Tên sản phẩm | Tấm lạnh Eutectic bằng nhựa cứng tùy chỉnh Hộp đá làm mát màu xanh cho hậu cần chuỗi lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 26*26*3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1300ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |