| Kích thước | 12,2*12,2*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Gói nhiệt vi sóng thay đổi pha PCM lớn có thể tái sử dụng tròn cho vật nuôi |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 3 cm, 1100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã số HS | 3824999999 |
| Chất liệu bên ngoài | Vỏ nhựa PP |
| tên sản phẩm | 1100ml Gói giữ nhiệt có thể tái sử dụng tròn Pcm cho vật nuôi |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 3 cm, 1100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa PP |
| Kích thước | đường kính: 21,5cm, dày: 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 730g |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Bên trong rượu | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Túi đá lạnh Fit & Fresh Slim Thực phẩm làm mát có thể tái sử dụng Túi đá gel cho bữa trưa của trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 22,5 * 18,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Khối băng xanh tái sử dụng lớn Ice Brick Gạch nhựa với CE / FDA Spproval |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| tên sản phẩm | Túi đá gel siêu mỏng 25 * 20 * 1cm cho thực phẩm, gạch đá tái sử dụng cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 62 * 42 * 3,4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |