| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 26,8*14,5*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 750g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,2 * 11,5 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 26,8 * 14,5 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 750g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích cỡ | 19*7*1cm hoặc tùy chỉnh |
|---|---|
| Cân nặng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh 200ML Túi đá làm mát có thể tái sử dụng mỏng cho máy làm mát Hàn siêu âm |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích cỡ | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*20*1cm |
|---|---|
| Công suất | 450ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |