| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | bột làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20 * 12 * 3,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa chất lượng cao kích thước lớn 52*18*2 cm cho tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 52*18*2cm |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | Bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Gói Gel làm mát PCM không độc hại An toàn thực phẩm -Chấp nhận tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 8,8 * 3,5cm |
| trọng lượng | 400g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |