| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Tên sản phẩm | Túi mát Túi đá ăn trưa, Gói gel đông lạnh cho túi lạnh, hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125x125x12mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Công suất | 480ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 380g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 380g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 229*168*64mm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 28,6*11,2*9cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |