| Tên sản phẩm | Tấm đá lạnh eutectic nhựa dùng cho vận chuyển thực phẩm trong thời gian dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,3 * 9,5 * 3,8 cm |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Polyme siêu hấp thụ |
| Kích thước | 43,8**20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 12*5.8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Nhựa Eutectic đĩa lạnh gạch băng cho thực phẩm vận chuyển lâu |
|---|---|
| Kích thước | 16,3*9,5*3,8cm |
| Công suất | 400ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Vật liệu | PE, HDPE+SAP/CMC |
|---|---|
| Mã Hs | 3824999990 |
| OEM/Thân thiện với môi trường | Vâng |
| chi tiết đóng gói | thùng carton, tùy chỉnh |
| Thời gian giao hàng | Mẫu: trong vòng 2 ngày, đặt hàng số lượng lớn: 7-10 ngày, theo số lượng đặt hàng |
| Kích thước | 38,5*29*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Trọng lượng | 100g |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | đỏ, tùy chỉnh |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA CE |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22*9.5*5cm |
| Kích thước bên trong | 19*8*4cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Nội bộ | gạch đá 350ml |
| Kích thước | 30,7 * 26,8 * 2,5cm; 35,7 * 30 * 2,5cm; 43,7 * 33 * 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g; 2000g; 2700g |
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu | Vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 1,5CM |
| Dẫn nhiệt | .000,002 W / mk |
| Vật liệu cốt lõi | Sợi thủy tinh siêu mịn |
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 420 * 250 * 260 mm |