| Kích thước | 18*9.5*2.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát - SAP CMC hoặc PCM |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22,5 * 18,5 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 23 * 19 * 4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích cỡ | 28*12*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Trọng lượng | Phong tục |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34 * 23 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; tùy chỉnh |
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu | Tùy chỉnh |