| Loại | cách nhiệt |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 46*46*46cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 35*35*35cm |
| Công suất cho hộp EPP | 42 L |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa |
| tên sản phẩm | Vật liệu cách nhiệt Hộp làm mát y tế Bảng VPU có thể ghép nối |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 30x30x3cm |
| Materia bên trong | Tấm cách nhiệt chân không PU + |
| Độ dẫn nhiệt | <0,0025w / mk |
| chi tiết đóng gói | thùng carton |
| Tên sản phẩm | HDPE cấp thực phẩm tái sử dụng đá lạnh tích lũy gel lạnh eutectic gói cho túi lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 400ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Kiểu | Vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 2CM và tùy chỉnh |
| Dẫn nhiệt | .000,002 W / mk |
| Mật độ | ≤5kg / m2 |
| Cường độ nén | ≥0.12MPa |
| Kiểu | hộp kem |
|---|---|
| Bên ngoài kích thước | 47,5 * 33 * 37,5CM |
| Công suất | 24L |
| Được sử dụng cho | Vận chuyển kem |
| Phụ kiện | Gói gel |
| Kiểu | Vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 1,5CM |
| Dẫn nhiệt | .000,002 W / mk |
| Vật liệu cốt lõi | Sợi thủy tinh siêu mịn |
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 420 * 250 * 260 mm |
| Kiểu | Vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 1CM, 1.5CM, 2CM, 3CM và Tùy chỉnh |
| Dẫn nhiệt | .000,002 W / mk |
| Vật liệu cốt lõi | Sợi thủy tinh siêu mịn / PU |
| Mật độ | ≤5kg / m2 |
| Kiểu | Vật liệu cách nhiệt sợi thủy tinh |
|---|---|
| độ dày | 1CM và tùy chỉnh |
| Dẫn nhiệt | .000,002 W / mk |
| Vật liệu cốt lõi | Sợi thủy tinh siêu mịn / PU |
| Mật độ | ≤5kg / m2 |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha PCM Tấm lạnh Eutectic có thể tái sử dụng với nhiều ứng dụng khác nhau |
|---|---|
| Kích thước | 24,5 * 24,5 * 2,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | 48 giờ Hộp cách nhiệt PU Hộp vận chuyển lạnh Y tế Hộp quay vòng |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 38x38x38,6cm |
| Kích thước nội bộ | 26x26x26cm |
| Dung tích | 17L |
| Độ dày | 6cm |