| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 22*9.5*5cm |
| Kích thước bên trong | 19*8*4cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Nội bộ | gạch đá 350ml |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát insulin bằng vải oxford di động dành cho người tiểu đường với gạch làm mát bằng chất liệ |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 19*8.5cm |
| sản phẩm bên trong | gạch đá làm mát |
| Tổng khối lượng | 400g |
| kích thước gạch băng | 17,3*7*4cm |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm 17,8*12,2*1,2cm 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Công suất | 130ml 200ml 160ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi giai đoạn |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| kích thước và công suất | 26,5 * 9,7 * 4.2cm, 650ml |
|---|---|
| Kiểu | Nhiệt |
| Màu sắc | MÀU XANH ĐỎ |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| bên trong chất lỏng | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | -22C gạch đá lớn thay đổi pha vật liệu tấm nhựa lạnh eutectic để đóng băng |
|---|---|
| Kích thước | 30*20*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 1000ML |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha PCM |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Cấu trúc bảng điều khiển Vip tùy chỉnh hộp mát y tế để vận chuyển thuốc |
|---|---|
| Sự chỉ rõ | Chấp nhận tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | màng nhôm |
| Vật chất bên trong | PU |
| độ dẫn nhiệt | <0,0025w/mk |
| tên sản phẩm | Hộp đựng thuốc thử làm mát y tế cách nhiệt 32L PU |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 44x44x45cm |
| Kích thước nội bộ | 32x32x32cm |
| Dung tích | 32L |
| Độ dày | 6cm |
| Tên sản phẩm | Gói đóng băng trực tiếp Làm mát bằng gạch đá Tấm lạnh Eutectic Khối làm mát di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 21,7 * 15,8 * 2 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 550ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |