| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 7 * 7 * 1.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 8 * 7,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 7 * 7 * 1.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm; 18,3 * 11,2 * 1,6 cm; 19 * 12,5 * 1 cm; có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10 * 10 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 160g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 52,5 * 32,8 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 23,5x3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1100g |
| Chất liệu bên ngoài | PP thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |