| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 8 * 7,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 70g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31x11x2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 70g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 38,5x20x2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 8 * 7,5 * 2 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 70g |
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 33,5*15,5*2,7cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |