| Vật liệu bên trong | Tấm tạo bọt PU hoặc VPU |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa trong trắng |
| Kích thước bên ngoài | 120,5 * 80,5 * 103 cm |
| Kích thước bên trong | 108 * 68 * 91 cm |
| Khối lượng nội bộ | 668 L |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*15*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | theo nhiệt độ của bạn |
| Màu sắc | Màu xanh, Có thể tùy chỉnh, MOQ là 3000 chiếc |
| Giấy chứng nhận | FDA SGS MSDS CPSIA Châu Âu |
| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Bên ngoài kích thước | 15 * 15 * 14cm |
|---|---|
| Kích thước bên trong | 14 * 14 * 12cm |
| Phụ kiện | Gói làm mát hình sóng |
| Kích thước cho túi nước đá | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
| Kiểu | Giữ bình sữa lạnh |
| Kích thước | 229*168*64mm |
|---|---|
| Công suất | 1200ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 13,5 * 13,5 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |