| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| Vật liệu bên ngoài | PP cấp thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35,5 * 15,5 * 2,7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Nước làm mát |
| màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,5 * 15,5 * 2,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 58*38*54cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 53*30*47cm |
| Công suất cho hộp EPP | 74,7L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Tên sản phẩm | Hộp lưu trữ vật liệu cách nhiệt hiệu suất cao cho Chuỗi cung ứng lạnh |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 46x46x46cm |
| Kích thước bên trong | 35x35x35cm |
| Dung tích | 42L |
| Cân nặng | 3kg |
| tên sản phẩm | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel Hộp trưa Hộp làm mát / Ice Block OEM |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát thân thiện với môi trường Gói đá siêu mỏng cho thực phẩm / bia 15cm X 10cm X 1cm |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | ĐÚNG |
| MÃ HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt Gói đá siêu mỏng 260Ml nhiệt cứng cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 17,5 * 1,2cm, 260ml |
| MÃ HS | 3824999990 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | Túi đá làm lạnh gel siêu mỏng cấp thực phẩm được SGS phê duyệt với nhựa gel làm mát bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 1.2cm |
| Dung tích | 260ml |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE tái sử dụng |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC hoặc PCM |