| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 260g |
| Chất liệu bên ngoài | PP thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| Vật liệu bên ngoài | PP cấp thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 260g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm PP |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu | Vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| độ dày | 1.5CM và tùy chỉnh |
| Dẫn nhiệt | .000,002 W / mk |
| Mật độ | ≤5kg / m2 |
| Cường độ nén | ≥0.12MPa |
| Tên sản phẩm | HDPE cấp thực phẩm tái sử dụng đá lạnh tích lũy gel lạnh eutectic gói cho túi lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 400ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh di động cứng lớn có thể tái sử dụng tùy chỉnh có thể uống gạch mát hơn cho bia |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
| Volum | 1500ml |
| Cách sử dụng | Ngăn giữ lạnh bia, rượu |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC / PCM |