| tên sản phẩm | Đồ uống di động Làm mát Túi cách nhiệt Túi trữ sữa mẹ 6 chai |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 15 * 15 * 14 cm |
| Kích thước nội bộ | 14 * 14 * 12cm |
| Trọng lượng | 400g |
| Trong | Gạch đá 380ml |
| Kích thước | 8*7.5*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 85g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Đỏ xanh |
| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích cỡ | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 12 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | chất làm mát |
| màu sắc | màu xanh, tùy chỉnh |
| Kích thước | 25x20x3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| Chất liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | CMC SAP |
| Màu sắc | Tập quán |
| Kích thước | 8,2*2cm,7,5*2,5cm,6,4*1,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 90g,90g,50g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh túi chườm đá nóng tái sử dụng an toàn và không độc hại với vật liệu thay đổi pha pcm |
|---|---|
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | PCM |