| Kích thước | 16,8*8,8*1,8cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 7 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thay thế băng làm mát máy làm mát bữa trưa Slim Ice Pack Repellent Set For Food Container |
|---|---|
| Kích thước | 20*13*1.5cm |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe tái sử dụng không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Fit & Fresh mát túi đá mỏng cho bữa trưa |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Trọng lượng | 130g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2*12,2*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 160g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12.5*1cm cái |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 180g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |