| Tên sản phẩm | Nước làm đầy nước đá Gói làm lạnh Máy làm mát bằng gạch Gói làm mát bằng đá cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Sức chứa | 450ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| tên sản phẩm | Gạch đá gel 600g nhựa HDPE chất lượng cao làm mát cho đồ ăn thức uống |
|---|---|
| Kích thước | 21,8 * 15 * 3 cm |
| Trọng lượng | 600g |
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| màu sắc | chấp nhận tùy chỉnh |
| kích thước và công suất | 26,5 * 9,7 * 4.2cm, 650ml |
|---|---|
| Kiểu | Nhiệt |
| Màu sắc | MÀU XANH ĐỎ |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| bên trong chất lỏng | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 36x21x1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | phong tục |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| tên sản phẩm | BPA Free Hard Shell Nhựa HDPE Túi làm mát 200Ml Gói đá làm mát Gạch đá |
|---|---|
| Kích cỡ | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |