| Tên sản phẩm | Gói di động nhiệt màu xanh mát tùy chỉnh Gói đá ăn trưa Gạch đá cho túi làm mát mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 10,8*5,8*2cm |
| Dung tích | 100ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 28 * 12 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 43,8**20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC PCM |
| Màu sắc | Màu xanh |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Tủ lạnh di động cứng lớn có thể tái sử dụng tùy chỉnh có thể uống gạch mát hơn cho bia |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
| Volum | 1500ml |
| Cách sử dụng | Ngăn giữ lạnh bia, rượu |
| Vật chất | HDPE + SAP / CMC / PCM |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g - 2000g |
| vật liệu bên ngoài | FDA chấp thuận HDPE |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | Màu xanh |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh thay thế đá ngăn đá tủ lạnh làm mát đá viên gạch cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 10 * 2cm |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy cầm tay có thể sử dụng lại bia Cooler Ice Brick 90Ml Super Absorbent Polymer |
|---|---|
| Kích thước | 20*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Tương thích với môi trường | Vâng. |
| Oem | Vâng. |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |