| KÍCH CỠ | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 31 * 28,5 * 3 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 2000g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel SAP - 0 độ |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 43,6 * 20 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 15 * 2,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Lớp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - BPA free |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Kiểu | Giữ lạnh và tươi |
| Kiểu đóng gói | 111 chiếc trong một thùng |
| Kích thước | 19,5*12*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Gel không độc hại |
| Màu sắc | Màu trắng với gel màu xanh bên trong |
| Kích cỡ | 26,8*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Tên sản phẩm | Tấm đá lạnh eutectic nhựa dùng cho vận chuyển thực phẩm trong thời gian dài |
|---|---|
| Kích cỡ | 16,3 * 9,5 * 3,8 cm |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Polyme siêu hấp thụ |