| tên sản phẩm | Chuỗi lạnh không độc hại Tấm lạnh Eutectic Khối tái sử dụng cho thực phẩm đông lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 26,8 * 3,8cm, 1500ml |
| Loại hình | Nhiệt |
| Cách sử dụng | thực phẩm, trái cây, món ăn nguội |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Hình dạng tùy chỉnh 400ml HDPE nhựa cứng eutectic gói lạnh tủ lạnh ngăn đá tủ lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 400ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Kích thước | 6,4 * 1,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 45g / chiếc |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu nhựa môi trường |
| Bên trong chất lỏng | nhựa cây |
| màu sắc | MÀU XANH ĐỎ VÀ KHÁC |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35x22x3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1800g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 14,3*7,7*3,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 280G |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Tấm lạnh Eutectic bằng nhựa HDPE cấp thực phẩm với Gel đã được phê duyệt của SGS |
|---|---|
| Kích cỡ | 22*14*2 cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 500ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC |
| Kích thước | 21*10*3.5CM 20*12*3.5 |
|---|---|
| Trọng lượng | 450G 600G |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Polymer siêu thấm SAP |
| Màu sắc | Nó có thể được tùy chỉnh |