| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| tên sản phẩm | Túi đá lạnh Fit & Fresh Slim Thực phẩm làm mát có thể tái sử dụng Túi đá gel cho bữa trưa của trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Slim Gel tái sử dụng túi lạnh nhỏ túi đá cho hộp ăn trưa, túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha Nhựa HDPE Hộp đá PCM 1700ml Hộp đá lớn cho hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 39*23*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1700ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha |
| tên sản phẩm | Túi làm mát lâu dài có thể tái sử dụng Ice Slim Bữa trưa Gel Ice Pack cho thực phẩm tươi |
|---|---|
| Kích thước | 13,3 * 12,7 * 1,3cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | polyethylene mật độ cao, được SGS chấp thuận |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát, MSDS |
| Điểm đóng băng | 0 độ |
| Tên sản phẩm | Khối băng xanh tái sử dụng lớn Ice Brick Gạch nhựa với CE / FDA Spproval |
|---|---|
| Kích thước | 17,5 * 11,5 * 1cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Thân thiện với môi trường | Đúng |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Tên sản phẩm | Quà tặng di động khuyến mại Gel Túi mát Gói nước đá Bữa trưa Gói lạnh cho hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 200ml |
| OEM | Đúng |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 22 * 11 * 1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh da trời |