| Kích thước | 25*20*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | OEM 220ml bpa hộp làm mát gel nhựa cứng miễn phí hộp màu xanh đá lạnh túi mát cho trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 9 * 2cm, 220ml |
| OEM | Đúng |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Kích thước | 19*7*1cm |
|---|---|
| Công suất | 100ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 21 * 10 * 5,2cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Tên sản phẩm | Hộp làm mát gel nhựa cứng OEM 220ml không chứa bpa màu xanh lam cho túi làm mát trẻ em |
|---|---|
| Kích thước | 15*9*2cm,220ml |
| OEM | Vâng |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Công suất | 210ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP + nước tinh khiết |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Chất liệu bên ngoài | lớp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |