| tên sản phẩm | Túi làm mát bằng nhựa siêu mỏng có thể tái sử dụng bằng nhựa HDPE Gói lạnh cho túi làm mát |
|---|---|
| Kích cỡ | 18,5 * 17,5 * 1,2cm, 260ml |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| tên sản phẩm | Túi đá gel siêu mỏng 25 * 20 * 1cm cho thực phẩm, gạch đá tái sử dụng cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| tên sản phẩm | Gói nước đá thực phẩm nhỏ đầy màu sắc 150Ml cho máy làm mát Túi nước đá lâu dài |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 12*7.8*2cm |
| Dung tích | 150ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | Thực phẩm sử dụng túi gel làm mát bằng nhựa cứng HDPE cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm, 17*11*1cm, 16*11*2cm,24,5*14,5*1,5cm |
| Công suất | 200ml,165ml,300ml,390ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Túi làm mát Túi nước đá Gel Vật liệu thay đổi pha PCM lạnh cho túi / hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| tên sản phẩm | Máy làm mát mát Túi đá gel tái sử dụng mỏng cho hộp cơm trưa, túi đựng đồ ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 13,3 * 12,7 * 1,3cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Kích thước | 17,5*4*7cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 100g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 16,5*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | polyetylen mật độ cao |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |