| Kích thước | 16 * 16 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 350ML |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Slim Gel tái sử dụng túi lạnh nhỏ túi đá cho hộp ăn trưa, túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC |
| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha Nhựa HDPE Hộp đá PCM 1700ml Hộp đá lớn cho hộp làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 39*23*2.5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1700ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi pha |
| tên sản phẩm | Túi làm mát lâu dài có thể tái sử dụng Ice Slim Bữa trưa Gel Ice Pack cho thực phẩm tươi |
|---|---|
| Kích thước | 13,3 * 12,7 * 1,3cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| tên sản phẩm | Túi đá lạnh Fit & Fresh Slim Thực phẩm làm mát có thể tái sử dụng Túi đá gel cho bữa trưa của trẻ em |
|---|---|
| Kích cỡ | 13,3*12,7*1,3cm |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 22 * 11 * 1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 300g |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất lỏng làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 28,6*11,2*9cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Trọng lượng | 130g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |