| Kích thước | 15*9*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 230g |
| vật liệu bên ngoài | Polyetylen mật độ cao (HDPE) |
| chất lỏng bên trong | Polyme siêu thấm |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | polyethylene mật độ cao, được SGS chấp thuận |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát, MSDS |
| Điểm đóng băng | 0 độ |
| Tên sản phẩm | Vừa vặn & mát lạnh |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm; 12,2 * 12,2 * 1,4cm; 13,3 * 12,7 * 1,3cm |
| Trọng lượng | 130g; 180g; 160g |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5 * 4 * 7cm |
|---|---|
| Cân nặng | 400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel SAP làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Gói làm lạnh băng ăn trưa có thể tái sử dụng miễn phí OEM bpa với tấm eutectic cho túi mát |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 230ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Công suất | 210ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | SAP + nước tinh khiết |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*15*2,5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ lạnh và tươi |
| loại đóng gói | 111 bộ trong một hộp |
| Kích thước | có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel hoặc bột làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |