| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh Hộp vận chuyển vắc xin nhỏ 4L di động để lưu trữ 2-8 C |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài | 23*17*17cm |
| Kích thước bên trong | 21*14*14cm |
| Công suất | 4L |
| Trọng lượng | 1kg |
| Kích thước | 8,2 * 2 cm, 7,5 * 2,5 cm, 6,4 * 1,5 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g, 90g, 50g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 8,2 * 2 cm, 7,5 * 2,5 cm, 6,4 * 1,5 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 90g, 90g, 50g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi giai đoạn |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Vật chất | Nhựa PP |
|---|---|
| Nguyện liệu đóng gói | Carton sóng xuất khẩu |
| Kích thước | 110 * 23mm, 85 * 23mm, 33 * 45mm |
| Dung tích | 10G, 8G |
| Mã HS | 3926909090 |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 260g |
| Chất liệu bên ngoài | PP thực phẩm |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel SAP - 0 độ |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 35 * 22 * 3 cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1100g |
| Chất liệu bên ngoài | chất liệu nhựa HDPE vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Polymer siêu hấp thụ |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Kích thước | 20*12*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | đầy màu sắc; tùy chỉnh |