| tên sản phẩm | 1100ml Gói giữ nhiệt có thể tái sử dụng tròn Pcm cho vật nuôi |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 3 cm, 1100ml |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ nhựa PP |
| Kích thước | 12 * 5,8 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 110F |
| Vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | chất làm mát |
| màu sắc | màu xanh, tùy chỉnh |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 31*28.5*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 2000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 52,5*32,8*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Loại | Hộp làm mát chân không |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 58*38*54cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 53*30*47cm |
| Công suất cho hộp EPP | 74,7L |
| vật liệu bên ngoài | vải oxford |
| Loại | Vật liệu cách nhiệt |
|---|---|
| Độ dày | 1.5CM và Tùy chỉnh |
| Khả năng dẫn nhiệt | ≤0,002 W/mk |
| Mật độ | ≤5kg/m2 |
| Cường độ nén | ≥0,12MPa |
| Loại | cách nhiệt |
|---|---|
| Kích thước bên ngoài cho hộp EPP | 46*46*46cm |
| Kích thước liên cho hộp EPP | 35*35*35cm |
| Công suất cho hộp EPP | 42 L |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |