| Tên sản phẩm | Nước làm đầy nước đá Gói làm lạnh Máy làm mát bằng gạch Gói làm mát bằng đá cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Sức chứa | 450ml |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Tên sản phẩm | Tôi cũng đã thử nối hai chai rỗng |
|---|---|
| Kích thước | 23,5 * 6 * 3cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 330ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Tên sản phẩm | Chất liệu nhựa cứng 2 lỗ Slim Cooler Fit And Fresh Ice Packs For Cooler Bag |
|---|---|
| Kích thước | 17,8 * 12,2 * 1,2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| tên sản phẩm | Chất liệu HDPE SAP Gói nước đá chứa đầy nước cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18 * 10,5 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 450mL |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 10,8*5,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 130g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | XANH ĐỎ VÀ NHỮNG NGƯỜI KHÁC |
| Tên sản phẩm | FDA đã phê duyệt Gói đá siêu mỏng 260Ml nhiệt cứng cho túi mát hơn |
|---|---|
| Kích thước | 18,5 * 17,5 * 1,2cm, 260ml |
| MÃ HS | 3824999990 |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | Túi mát Túi đá ăn trưa, Gói gel đông lạnh cho túi lạnh, hộp cơm trưa |
|---|---|
| Kích thước | 125x125x12mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 160ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| Công suất | 270ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| tên sản phẩm | Gói đông lạnh kéo dài có thể tái sử dụng để làm mát hơn, túi đựng đồ ăn trưa, ba lô làm mát |
|---|---|
| Kích thước | 22,5 * 13,5cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Dung tích | 500ml |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích cỡ | 15*10*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |