| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 229*168*64mm |
|---|---|
| Công suất | 1200ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 13,3*12,7*1,3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 160g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | polyethylene mật độ cao, được SGS chấp thuận |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát, MSDS |
| Điểm đóng băng | 0 độ |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Medicool Insulin Protector Vỏ Nhỏ Gọn 2 Gói Làm Mát Ngăn Đông 10 Giờ Làm Mát Cho Bệnh Nhân Tiểu Đườn |
|---|---|
| Kích thước | 17,5*7*4cm,19*8*4,5cm,20*9*5cm |
| khối lượng | 300g,320g,350g |
| Cách sử dụng | insulin, vắc-xin, tủ lạnh thuốc |
| Nguyên liệu | HDPE+SAP/CMC/PCM |
| tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Trọng lượng | 130g |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Máy làm mát Fit & Fresh mát túi đá mỏng cho bữa trưa |
|---|---|
| Nguyên liệu | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát dạng gel |
| Kích thước | 12,2*12,2*1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Vừa vặn & mát lạnh |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm; 12,2 * 12,2 * 1,4cm; 13,3 * 12,7 * 1,3cm |
| Trọng lượng | 130g; 180g; 160g |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |