| Tên sản phẩm | Máy làm mát vừa vặn & mát lạnh Túi đá mỏng buổi trưa |
|---|---|
| Vật chất | Nhựa HDPE với chất lỏng làm mát gel |
| Kích thước | 12,2 * 12,2 * 1,2cm |
| Cân nặng | 130g |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 3,5 x 3,5 inch |
|---|---|
| Cân nặng | 4 lạng |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |
| Tên sản phẩm | FDA Nhựa túi tái sử dụng ngay lập tức băng gói lạnh để lưu trữ thực phẩm cho cắm trại và dã ngoại |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Tên sản phẩm | túi đá gel vỏ nhựa cứng cho người hâm mộ |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*3,5cm |
| Cân nặng | 400g |
| Màu | có thể được tùy chỉnh |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| Kích thước | 21 * 10 * 3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450ml |
| Vật liệu bên ngoài | Thực phẩm polyetylen mật độ cao |
| Bên trong chất lỏng | Polyme siêu thấm |
| Kiểu | Nhiệt |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21*11.6*3.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19*12.5*1cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát chất lỏng SAP |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 36*21*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1100g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa vỏ cứng HDPE dùng cho thực phẩm, không chứa BPA |
| chất lỏng bên trong | Gel làm mát, không độc hại |
| Màu sắc | màu trắng |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |