| Tên sản phẩm | Vật liệu thay đổi pha PCM Tấm lạnh Eutectic có thể tái sử dụng với nhiều ứng dụng khác nhau |
|---|---|
| Kích thước | 24,5 * 24,5 * 2,5cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 1200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa cứng HDPE |
| vật liệu bên trong | SAP/CMC/PCM |
| Kích thước | 14,5*11,5*4,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 480ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 25*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | 18.6 * 10.3CM PCM Ice Pack Brick cho lưu trữ và vận chuyển y tế |
|---|---|
| Kích thước | 18,6*10,3cm,22,5*13,5cm |
| Công suất | 250ml, 500ml |
| vật liệu bên ngoài | Ni lông PE |
| vật liệu bên trong | PCM |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | polyethylene mật độ cao, được SGS chấp thuận |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát, MSDS |
| Điểm đóng băng | 0 độ |
| Kích thước | 15*10*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Trắng Đỏ Vàng Xanh |
| Kích thước | 17,2*10,5*1cm |
|---|---|
| Công suất | 130ML |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |
| Kích thước | 52,5*32,8*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 3500g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Thay thế băng làm mát máy làm mát bữa trưa Slim Ice Pack Repellent Set For Food Container |
|---|---|
| Kích thước | 20*13*1.5cm |
| Công suất | 300ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe tái sử dụng không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích cỡ | 26,8*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1,5kg |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh da trời |