| Kích thước | 20.3*20.3*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 760g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| tên sản phẩm | Máy làm lạnh mát lạnh gói nước đá thay thế cho túi giữ nhiệt có gel làm mát bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 15 * 9 * 2cm, 220ml |
| Dung tích | 220ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe không chứa BPA |
| Vật liệu bên trong | Gel làm mát SAP |
| tên sản phẩm | Fit & Fresh Cool Cooler Slim Gel Hộp trưa Hộp làm mát / Ice Block OEM |
|---|---|
| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã HS | 3824999999 |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 21*12*4,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 505ml |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Bên trong chất lỏng | gel làm mát |
| Loại | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Polymer siêu hấp thụ có thể sử dụng lại túi lạnh túi băng gói thực phẩm tươi cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe tái sử dụng không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Tên sản phẩm | 350g vỏ cứng bằng nhựa dã ngoại Túi mát Túi đá Tủ đông Đá viên |
|---|---|
| Kích thước | 16*16*1.4cm |
| Công suất | 350ML |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 19 * 19 * 1 cm |
|---|---|
| Dung tích | 290ml |
| Vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong liqulid | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | Nhiệt |
| Kích thước | 19*19*1cm |
|---|---|
| Dung tích | 290ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại hình | nhiệt |
| Tên sản phẩm | Túi đá làm lạnh gel siêu mỏng cấp thực phẩm được SGS phê duyệt với nhựa gel làm mát bên trong |
|---|---|
| Kích thước | 19 * 15 * 1.2cm |
| Dung tích | 260ml |
| Vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE tái sử dụng |
| Vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC hoặc PCM |
| Kích thước | 25*20*1cm |
|---|---|
| Công suất | 450ml |
| vật liệu bên ngoài | Vỏ cứng HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát (SAP) |
| Loại | nhiệt |