| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8 * 22,4 * 3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 33,5*15,5*2,7cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Màu xanh; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 51,5 * 18 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | Màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 40,7 * 23,6 * 6cm, 37,2 * 21,2 * 5,2cm; có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 14,5 * 11,5 * 4,8cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25*15*1.8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | môi trường vật liệu HDPE |
| chất lỏng bên trong | SAP CMC |
| Màu sắc | màu đỏ |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |