| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 22,5x18,5x3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Phong tục |
| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21,7*15,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34,8*22,4*3cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1800g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 26,8 * 14,5 * 2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 750g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25 * 15 * 1,8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 550g |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Kích thước | 21,7*15,8*2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 550g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu | Có thể được tùy chỉnh |