| Tên sản phẩm | Túi làm mát có thể tái sử dụng bằng nhựa 200ML Túi đá Tủ đông Gói lạnh với chất lỏng nhiều màu |
|---|---|
| Kích thước | 15*10*2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| vật liệu bên trong | Polyme siêu thấm |
| Kích thước | 21*11.6*3.8m |
|---|---|
| Trọng lượng | 650g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | chất làm mát không độc hại |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| Công suất | 600ml |
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát - Polymer siêu thấm |
| Loại | Giữ lạnh lon sữa |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2 cm |
|---|---|
| trọng lượng | 1400g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 32 * 32 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1400g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | FDA Nhựa túi tái sử dụng ngay lập tức băng gói lạnh để lưu trữ thực phẩm cho cắm trại và dã ngoại |
|---|---|
| Kích thước | 16,5 * 7,4 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | nhựa PE |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |