| Kích thước | 21*10*5.2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | bột |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20*12*3.5cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| loại đóng gói | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19 * 12,5 * 1 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 210g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 23*17*9cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - nhựa vỏ cứng |
| Bên trong chất lỏng | SAP-MSDS đã được phê duyệt |
| Loại | nhiệt |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 30 * 30 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 34 * 23 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30 * 30 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30 * 30 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30 * 30 * 2cm |
|---|---|
| Cân nặng | 1300g |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh, có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 30*30*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |