| Kích thước | 25 * 20 * 1 cm; 18,3 * 11,2 * 1,6 cm; 19 * 12,5 * 1 cm; có thể được tùy chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kiểu đóng gói | Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 19,5*12*3cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Gel không độc hại |
| Màu sắc | Màu trắng với gel màu xanh bên trong |
| Size | 64.8*20*4.2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 4200g |
| Outer material | Food grade HDPE |
| Inside liquild | Cooling gel |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Kích thước | 16x16x1.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 350g |
| vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; tùy chỉnh |
| Kích cỡ | 27 * 2,5cm |
|---|---|
| Cân nặng | 860g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 62*42*3.4cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 7500g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | trắng, xanh |
| Tên sản phẩm | Vận chuyển 100ml hộp nhựa tròn đựng đá làm mát bia gel gói cho các loại túi |
|---|---|
| Kích thước | 8,8 * 2cm, 100ml |
| Loại | nhiệt |
| Sử dụng | Thực phẩm |
| vật liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích thước | 33*11*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 580g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE |
| vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam, có thể tùy chỉnh |
| Kích thước | 26*26*2.5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1300g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | đỏ/xanh dương/vàng/hồng/Tím |
| Kích thước | 17,5*14,5*2,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | nhựa HDPE rắn an toàn |
| chất lỏng bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |