| Kích thước | 17,5 * 9 * 3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500G |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | gel làm mát |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,8*12,2*1,2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g |
| chất liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| Vật liệu bên trong | chất lỏng làm mát gel |
| Màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh; tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Polymer siêu hấp thụ có thể sử dụng lại túi lạnh túi băng gói thực phẩm tươi cho túi ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 16,5*8,8*1,5cm |
| Công suất | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe tái sử dụng không chứa BPA |
| vật liệu bên trong | SAP hoặc CMC |
| Kích thước | 19*12*2cm |
|---|---|
| vật liệu bên ngoài | Cấp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - KHÔNG CHỨA BPA |
| Bên trong chất lỏng | Gel làm mát không độc hại |
| Loại | Giữ thực phẩm lạnh và tươi |
| loại đóng gói | hộp |
| Kích thước | 19 * 15 * 2,5cm |
|---|---|
| Vật liệu bên ngoài | Lớp thực phẩm HDPE - vỏ cứng - BPA free |
| Bên trong chất lỏng | Bột làm mát không độc hại |
| Kiểu | Giữ lạnh và tươi |
| Kiểu đóng gói | 111 chiếc trong một thùng |
| Kích thước | 30*20*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000g |
| vật liệu bên ngoài | cấp thực phẩm HDPE |
| chất lỏng bên trong | Làm mát SAP / CMC / PCM |
| Màu sắc | có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 18*18*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 450g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 22*14*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 17,5*9*3,5cm / 19*8*2cm / 16,5*7,4*2cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 500 ml / 350 ml / 200 ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | Làm mát gel SAP |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |