| tên sản phẩm | Túi làm mát lâu dài có thể tái sử dụng Ice Slim Bữa trưa Gel Ice Pack cho thực phẩm tươi |
|---|---|
| Kích thước | 13,3 * 12,7 * 1,3cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 160ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| Tên sản phẩm | Tùy chỉnh 100ML Hình dạng đáng yêu đầy màu sắc của Apple Cool Cool Ice Packs cho hộp ăn trưa |
|---|---|
| Kích thước | 10 * 2cm, 100ml hoặc tùy chỉnh |
| OEM | Đúng |
| Mã số HS | 3824999990 |
| Chất liệu bên ngoài | HDPE |
| Kích cỡ | 43,6 * 20 * 2 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1200g |
| Vật liệu bên ngoài | HDPE cấp thực phẩm |
| Bên trong rượu | Polymer siêu hấp thụ / Materil thay đổi pha |
| Màu sắc | màu xanh lam |
| Kích thước | 16,5*9*3,5cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 400g |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | HDPE cấp thực phẩm tái sử dụng đá lạnh tích lũy gel lạnh eutectic gói cho túi lạnh |
|---|---|
| Kích thước | 17 * 9 * 3 cm hoặc tùy chỉnh |
| Sức chứa | 400ml |
| Chất liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC |
| tên sản phẩm | Tùy chỉnh 200ML Túi đá làm mát có thể tái sử dụng mỏng cho máy làm mát Hàn siêu âm |
|---|---|
| KÍCH CỠ | 16,5*8,8*1,5cm |
| Dung tích | 200ml |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa hdpe cấp thực phẩm |
| vật liệu bên trong | nhựa cây |
| Kích thước | 20,5 * 19 * 3 cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 800g |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | Vật liệu thay đổi giai đoạn |
| màu sắc | màu trắng trong suốt với chất lỏng màu xanh lam; có thể được tùy chỉnh |
| Kích thước | 25 * 13 * 8cm |
|---|---|
| Trọng lượng | 1400ml |
| Vật liệu bên ngoài | vật liệu HDPE môi trường |
| Bên trong rượu | SAP CMC |
| Màu sắc | Màu đỏ |
| tên sản phẩm | FDA đã phê chuẩn cấp thực phẩm gói nước đá làm mát bằng gel mỏng có thể tái sử dụng cho túi đựng đồ |
|---|---|
| Kích thước | 14,5 * 9,8 * 2cm hoặc tùy chỉnh |
| Dung tích | 230ml |
| Vật liệu bên ngoài | Nhựa HDPE |
| Vật liệu bên trong | SAP / CMC / PCM |
| Kích thước | 19*12.5*1cm cái |
|---|---|
| Trọng lượng | 200g / CHIẾC |
| vật liệu bên ngoài | Nhựa cứng HDPE cấp thực phẩm |
| chất lỏng bên trong | nước làm mát |
| Màu sắc | màu xanh, Có thể được tùy chỉnh |